Friday, December 30, 2016

புத்தாண்டிற்கு முன் கண்டிப்பாக பார்க்கனும்

7:56:00 PM 0
ஒரு சின்ன கதை ஒன்னு சொல்லப்போறேன். ஒரு 22 வயது மதிக்கத்தக்க இளைஞன், படிப்பை முடித்து விட்டு கைநிறைய சம்பளத்துடன் ஒரு நல்ல வேலையில் இருக்கி...
Read more »

2016ல் விடை தெரியாத கேள்விகளும் மர்மங்களும்

7:55:00 PM 0
2016ல் விடை தெரியாத கேள்விகளும் மர்மங்களும் பல இருக்கிறது. அதில் சிலவற்றை நாம் இங்கு காணலாம். 1) மே மாத தேர்தலில் ஆட்சி மாற்றம் வரும் என்...
Read more »

Thursday, December 29, 2016

மோடியின் இரட்டை வேடம்

4:37:00 PM 0
குடிகாரன் பேச்சு, விடிஞ்சா போச்சு என்று சொல்வார்கள். அரசியலில் தேர்தலுக்கு முன்னாடி ஒரு பேச்சு, தேர்தலில் ஜெயிச்சு ஆட்சி அமைத்த பின் வேறு ...
Read more »

Sunday, December 25, 2016

Friday, December 23, 2016

பிஜேபி, சசிகலா சண்டை தீவிரம்

7:46:00 PM 0
ராஜாஜி அரங்கில் ஜெயலலிதா உடல் அருகே தனது குடும்பத்தாரை நிற்க வைத்து, இனிமேல் தமிழ்நாடு தனக்கும் தனது குடும்பத்துக்கும் தான் சொந்தம் என்பதை ...
Read more »

Thursday, December 22, 2016

Wednesday, December 21, 2016

Monday, December 19, 2016

Thursday, December 15, 2016

பாண்டேவின் வதந்திகளும், நம்முடைய கேள்விகளும்

6:20:00 PM 0
இதுவரை பல முறை தந்தி டிவி ஜெயலலிதா உடல்நலம் பற்றி அதிகாரபூற்வமற்ற செய்திகளை வெளியிட்டார்கள். அவர்கள் பாணியில் சொல்ல வேண்டுமானால் வதந்தி. அ...
Read more »

Tuesday, December 13, 2016

சசிகலாவிற்கு செக் வைக்கும் மூன்று பெண்கள்

7:29:00 PM 0
ராஜாஜி அரங்கில் ஜெயலலிதா உடல் அருகே தனது குடும்பத்தாரை நிற்க வைத்து, இனிமேல் தமிழ்நாடு தனக்கும் தனது குடும்பத்துக்கும் தான் சொந்தம் என்பதை ...
Read more »

Monday, December 12, 2016

Sunday, December 11, 2016

சசிகலாவிடம் சிக்கிய தமிழ்நாடு தப்பிக்குமா?

9:16:00 PM 0
ஜெயலலிதா இறந்து இன்னும் ஒரு வாரம் கூட ஆகவில்லை. ”ஒரு வாரத்திற்கு முன் வரை, அம்மா நல்லாயிருக்காங்க, சீக்கிரம் வீட்டுக்கு வந்திடுவாங்க என்று...
Read more »

Friday, December 9, 2016

தந்தி டிவியின் நாடகம் அம்பலம்

10:17:00 PM 0
வெள்ளிக்கிழமை ஆயுத எழுத்து நிகழ்ச்சி பார்த்தீங்களா? தந்தி டிவி சசிகலாவிற்கு எப்படி ஜால்ரா அடித்தார்கள் என்று பார்க்கலாம். 1) ஹரிஹரன் சொல்...
Read more »

Wednesday, December 7, 2016

திட்டமிட்ட கொலை?

7:44:00 PM 0
தந்தி டிவியின் நாடகம் அம்பலம் வெள்ளிக்கிழமை ஆயுத எழுத்து நிகழ்ச்சி பார்த்தீங்களா? தந்தி டிவி சசிகலாவிற்கு எப்படி ஜால்ரா அடித்தார்கள் என்ற...
Read more »

Tuesday, December 6, 2016

சசிகலாவின் அடிமையாக வாழ்ந்தார்

8:00:00 PM 0
நான் நேற்றைய வீடியோவில் ஒரு கருத்தை சொல்லியிருந்தேன். சசிகலாவை வெளிச்சத்திற்கு கொண்டு வந்து அவரின் புகழை பாட தொடங்கி விட்டார்கள் விலை போக...
Read more »

Monday, December 5, 2016

அடுத்த பொதுச்செயலாளர் சசிகலா?

8:40:00 PM 0
ஜெயலலிதா இறப்பிற்கு பின் சுப்ரமணியசுவாமி அளித்த பேட்டியில் என்ன சொன்னார் என்பதை முதலில் பார்ப்போம். சசிகலா கட்சியை தன் கட்டுப்பாட்டுகள் கொ...
Read more »

பாண்டேவிற்கு இரங்கல் அஞ்சலி. பின்னணி என்ன?

8:40:00 PM 0
பாண்டேவிற்கு இரங்கல் அஞ்சலி. பின்னணி என்ன? நேற்று இரவு 11:30 மணிக்கு முதலமைச்சர் மரணமடைந்தார். அவரின் ஆத்மா சாந்தி அடைய எல்லாம் வல்ல இறைவ...
Read more »

Post Top Ad

Your Ad Spot